Tổng Hợp Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng ngày mai của tất cả các giải đấu trên toàn thế giới

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng ngày mai của các giải đấu lớn nhất thế giới ! Không nên bỏ lỡ - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam, Việt Nam vòng loại World cup, Cup thế giới, Cúp châu Âu Euro, lịch thi đấu World Cup ... chính xác nhất.

01:00 Albacete 1-0 Suokuaili Moss 1-0

22:59 Saku Sporting (w) 1-5 Gintra Universitetas (w) 0-2

22:59 Avellino 1-1 US Casertana 1908 0-0

22:59 Al-Wasl 3-2 Al-Jazira(UAE) 0-0

22:30 US Folgore Caratese 1-2 Renate AC 0-1

21:00 Al Khor SC 2-2 Hatta 1-0

02:00 West Brom 1-1 Watford 1-1

02:15 Gil Vicente 1-0 Pacos de Ferreira 0-0

07:15 Barranquilla FC 3-1 Leones 1-0

05:00 Tigres Zipaquira 2-0 Deportes Quindio 1-0

03:00 Real Santander 2-0 Bogota FC 1-0

03:00 Boca Juniors De Cali 2-0 Valledupar FC 0-0

03:00 Llaneros FC 1-0 Atletico FC 0-0

00:00 Varbergs BoIS FC 0-4 IFK Goteborg 0-1

00:00 Hacken 5-0 Helsingborg 1-0

01:45 Ankaragucu 0-0 Konyaspor 0-0

01:45 Fenerbahce 3-3 Umraniyespor 2-1

23:15 Istanbul BB 4-0 Kasimpasa 2-0

01:15 ND Gorica 1-2 FC Koper 0-1

04:30 Huachipato 3-4 Union La Calera 1-3

01:00 FC Botosani 1-1 Farul Constanta 1-1

22:00 Hermannstadt 2-1 FC Voluntari 2-1

06:00 Coritiba PR 1-2 Santos 0-0

00:00 Silkeborg 3-1 Aalborg 1-0

06:00 Club Atletico Tigre 3-1 Rosario Central 2-1

21:00 Central Cordoba SDE 1-0 Defensa Y Justicia 0-0

23:30 Talaea EI-Gaish 1-1 El Sharqia Dokhan 0-0

23:30 Ceramica Cleopatra FC 0-0 Enppi 0-0

00:00 Wisla Plock 4-1 Miedz Legnica 2-1

02:15 Bologna 1-0 Cosenza Calcio 1914 0-0

02:00 Cremonese 3-2 Ternana 2-0

22:59 Modena 3-2 Sassuolo 2-1

22:45 Genoa 3-2 Benevento 2-1

00:00 FC Culpa 2-0 Maribo 1-0

00:00 Penafiel 0-0 Leixoes 1 0-0

01:45 Caen 1-0 Metz 1-0

01:00 Jong Ajax (Youth) 1-1 SC Telstar 1-1

01:00 AZ Alkmaar (Youth) 3-1 MVV Maastricht 1-1

00:45 1 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda 0-0

22:30 Septemvri Sofia 0-3 Lokomotiv Sofia 0-3

22:59 Stal Rzeszow 2-3 Ruch Chorzow 1-2

21:00 Alania-d Vladikavkaz 0-1 FC Yessentuki 1 0-1

17:00 Jeonnam Dragons 1-1 Bucheon FC 1995 0-0

17:00 Gyeongnam FC 2-3 FC Anyang 0-1

00:00 Habitpharm Javor 2-1 Mladost Novi Sad 1-1

02:00 Sevojno Uzice 2-1 Macva Sabac 2-0

22:30 Proleter 0-1 FK Zeleznicar Pancevo 0-1

01:00 Albion FC 1-1 Liverpool URU 1-0

23:30 Tallinding United 3-1 Dibba Oil FC 2-1

23:30 Aarhus Fremad 2 3-0 FC Djursland 1-0

22:00 Botev Plovdiv II 1-1 Minyor Pernik 1-1

15:30 Mahar United 0-4 Mawyawadi 0-1

22:30 FK Radnik Hadzici U19 2-2 FK Zvijezda 09 U19 0-2

22:00 FK Krupa U19 2-3 Sarajevo U19 2-1

01:15 Diosgyor VTK 1-2 SOROKSAR 0-2

01:00 Cerrito Reserves 0-1 Boston River Reserve 0-0

01:00 Atletico Fenix Reserve 2-4 Torque Reserves 1 0-4

01:00 Rentistas Reserves 0-4 Nacional De Football Reserves 0-1

02:15 Fylkir (w) 1-1 Hafnarfjordur (W) 0-1

02:15 Augnablik (w) 2-3 Vikingur Reykjavik (w) 0-2

06:00 Criciuma EC SC 2-1 Guarani de Palhoca 1-0

17:45 Rangers SC 2-2 Friends United 0-1

19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 Nur Batken 1-0

19:15 Dordoi-Dynamo Naryn 3-1 FC Kaganat 2-0

22:00 Lahti 0-0 HIFK 1 0-0

01:00 Hull U21 0-1 Millwall U21 0-1

20:00 Burnley U21 1-3 Charlton Athletic U21 1-2

20:00 Peterborough U21 2-2 Queens Park R U21 1-1

18:00 1 Sheffield Wed U21 2-1 Swansea City U21 1-0

20:00 Degerfors IF U21 10-0 Dalkurd FF U21 4-0

09:00 Tijuana (w) 3-3 Pachuca (w) 2-1

07:00 1 Juarez FC (w) 0-2 Atlas (w) 0-2

07:00 Leon (W) 2-2 Club America (w) 0-1

05:00 Club Necaxa (w) 0-4 Monterrey (w) 0-2

01:30 Sportivo Dock Sud 0-1 Defensores Unidos 0-1

01:30 Los Andes 4-1 Argentino de Quilmes 1 0-0

22:00 FK Spartaks Jurmala 2-1 BFC Daugavpils 1-1

03:25 The Strongest Reserves 0-1 Always Ready U23 0-0

22:00 1 Suduva Marijampole II 0-0 DFK Dainava Alytus B 0-0

20:00 FC Matchakhela Khelvachauri 1-6 Dila Gori 0-1

00:30 F91 Dudelange 5-0 Jeunesse Esch 4-0

07:00 Gualaceo SC 1-0 9 de Octubre 0-0

21:00 FC Gomel Reserves 2-1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1-0

18:00 Bate Borisov Reserves 7-1 Slavia Mozyr Reserve 1 4-1

16:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 FC Minsk Reserves 1 1-0

03:00 KFK Kopavogur 6-1 KA Asvellir 1 3-1

15:00 Stallions FC 2-0 Mendiola FC 0-0

06:30 1 Independiente Luque 0-1 Sportivo Luqueno 0-1

01:30 Sportivo Iteno 1-1 Martin Ledesma 2 0-1

16:40 Bhawanipore 1-0 Kidderpore SC 1-0

16:40 Peerless SC 1-1 George Telegraph FC 0-1

16:30 Bengal Nagpur Railway FC 3-0 Calcutta Customs 1-0

16:30 United SC Kolkata 5-3 Tollygunje Agragami 1 3-0

16:30 Nan Samiti 1-2 Aryan 0-1

02:00 Selfordshack U19 4-0 Leiknir KB U19 3-0

01:30 Stjarnan SkinandiU19 4-3 Vikingur U19 2-1

20:00 1 Turan Tovuz 0-2 FK Gilan Gabala 0-0

04:00 KH Hlidarendi (w) 1-3 IA Akranes (w) 1-1

03:00 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0-3 Deportivo Binacional Reserves 0-1

22:59 CD Coopsol Reserves 1-3 Deportivo Municipal Reserves 0-1

20:00 All Boys U20 1-1 Deportivo Camioneros U20 1-0

21:00 2 Universitario de Vinto Reserves 4-2 Nacional Potosi Reserves 2 2-1

22:00 Paide Linnameeskond B 1-2 Flora Tallinn II 1-1

22:59 PK-35 Vantaa (w) 1-3 HJK Helsinki (w) 1-2

21:00 Ethad Al-Ramtha 3-0 Blama 1-0

21:00 Dar Al-Dawa 1-2 Al-Jalil 0-1

21:00 Amman FC 1-2 Al-Jalil 0-1

18:30 Zibo Cuju F.C. 1-1 Qingdao Manatee 1-1

14:30 1 Shanghai Jiading Huilong 0-0 Suzhou Dongwu 0-0

00:00 Asker 1-4 Valerenga B 1-3

22:30 Honka Akatemia 1-2 GrIFK Kauniainen 0-1

22:30 Klubi 04 Helsinki 1-1 Tampere United 0-1

21:00 Al-Hikma 1-1 Shabab Al Ghazieh 1-1

20:00 Trables Sports Club 0-1 Al-Safa 0-0

07:30 Municipal Iquique 3-1 Santiago Morning 2-0

07:30 San Luis Quillota 0-0 Rangers Talca 0-0

23:30 Barnechea 2-0 Deportes Santa Cruz 1-0

22:59 Ranheim IL 2-1 Mjondalen IF 1 0-0

22:59 Sandnes Ulf 0-0 Skeid Oslo 0-0

22:59 Asane Fotball 4-3 Fredrikstad 1 2-2

22:59 Start Kristiansand 6-0 Bryne 2-0

22:59 Grorud 1-2 Kongsvinger 0-1

02:00 CS Desamparados Reserves 6-0 CA Juventud Alianza 3-0

23:30 Hapoel Ramat Gan 0-0 Hapoel Kfar Saba 0-0

23:30 Hapoel Afula 0-1 Ironi Tiberias 0-0

23:30 Hapoel Rishon Lezion 3-1 Hapoel Petah Tikva 2-0

23:30 Hapoel Acre FC 4-2 Hapoel Natzrat Illit 2-1

23:30 Maccabi Ahi Nazareth 1-1 Hapoel Umm Al Fahm 1 0-1

23:30 AS Ashdod 0-1 Kafr Qasim 0-0

23:30 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-0 Maccabi Kabilio Jaffa 1 1-0

15:00 Myanmar U16 1-0 Cambodia U16 0-0

15:00 Malaysia U16 2-2 Australia U16 1-1

00:30 Hapoel Tel Aviv 2-3 Ashdod MS 1-1

00:00 Hapoel Hadera 1-0 Maccabi Bnei Raina 1-0

22:59 Tajikistan U19 3-1 Kyrgyzstan U19 1-0

21:00 U23 Ả Rập Xê-út 1-0 Azerbaijan U23 0-0

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 Senegal U23 1-0

20:00 Iran U19 4-0 Afghanistan (U19) 2-0

22:59 Strindheim IL 2-2 Rosenborg B 1-1

22:00 Fram Larvik 2-0 Sparta Sarpsborg B 1 1-0

21:30 IF Floya 2-1 Stromsgodset B 0-1

19:30 Tomiris Turan (W) 3-2 Okzhetpes (w) 1 2-2

00:00 1 AFC Eskilstuna 0-2 Jonkopings Sodra IF 0-0

00:00 Vasteras SK FK 0-1 Brommapojkarna 0-1

00:00 Orebro 0-1 Orgryte 0-1

01:30 General Lamadrid 2-1 El Porvenir 1 0-1

01:30 Club Lujan 0-1 Ferrocarril Midland 0-0

15:15 Dukla Praha U19 0-2 Sparta Praha U19 0-0

07:10 Atletico Atlanta 1-1 Chacarita juniors 0-0

03:10 Club Atletico Guemes 1-1 Instituto 1-0

01:30 San Martin San Juan 3-2 CA Brown Adrogue 2-0

01:00 Gimnasia Jujuy 3-1 Quilmes 1-1

20:30 Shirak 0-2 Urartu 0-1

22:59 Nomme JK Kalju II 1-6 Tallinna FC Ararat TTU 0-2

22:59 JK Tallinna Kalev II 2-0 Laanemaa Haapsalu 1-0

00:00 Baltika Kaliningrad 1-0 Arsenal Tula 1 0-0

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 2-2 Rubin Kazan 1 0-1

21:00 Amazone FAP (w) 3-1 Renaissance de Figuil (w) 2-0

02:15 Leiknir Reykjavik 1-2 Keflavik 0-1

02:15 1 Akranes 1-2 Valur Reykjavik 0-0

05:30 Sao Bento 1-2 Rio Claro 1-1

15:45 Kelantan United 2-3 Terengganu B 1-1

01:00 Nottingham Forest U21 1-3 Southampton U21 0-0

01:00 Wolverhampton U21 1-7 Chelsea U21 0-3

01:00 Crystal Palace U21 3-2 Brighton U21 3-1

01:00 Leicester City U21 2-2 Tottenham U21 1-1

22:59 West Bromwich U21 2-1 Newcastle U21 0-0

06:00 Botafogo PB 1-1 Figueirense 1-1

14:30 1 Qinao FC 1-0 Jiangxi Dark Horse 0-0

14:30 Hainan Star 2-2 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 1-1

01:10 Racing Club (w) 0-0 Huracan (w) 0-0

23:30 Deportivo Espanol (W) 1-5 CA Estudiantes Caseros (W) 1-3

20:00 Estudiantes LP Reserves 4-2 San Lorenzo Reserves 2-1

19:15 Johor Darul Tazim III U21 1-0 Selangor U21 1-0