Tổng hợp Lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất và chính xác nhất hôm nay và rạng sáng mai lich-thi-dau-bong-da

Lịch thi đấu bóng đá lich-thi-dau-bong-da năm 2022 mới nhất hôm nay. các chuyên gia Vuaketqua.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam, Việt Nam vòng loại World cup, Cup thế giới, Giao hữu quốc tế, Cúp giao hữu Đông Nam Á, Cúp châu Âu Euro, lịch thi đấu World Cup CHÍNH XÁC nhất. Xem tổng hợp KQBD, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

22:59 FK Zalgiris Vilnius ?-? Bodo Glimt

00:00 FC Viktoria Plzen ?-? Sheriff Tiraspol

00:00 FC Pyunik ?-? Crvena Zvezda

00:00 Apollon Limassol FC ?-? Maccabi Haifa

00:45 Midtjylland ?-? Benfica

01:00 Dinamo Zagreb ?-? Ludogorets Razgrad

01:00 Ferencvarosi TC ?-? Qarabag

01:30 Sturm Graz ?-? Dynamo Kyiv

01:30 PSV Eindhoven ?-? Monaco

01:45 Glasgow Rangers ?-? Saint Gilloise

02:00 FK Shkupi ?-? Shamrock Rovers

22:59 Gzira United ?-? Wolfsberger AC

01:00 B36 Torshavn ?-? Viborg

01:30 Shrewsbury Town ?-? Carlisle United

01:45 AFC Wimbledon ?-? Gillingham

01:45 Fleetwood Town ?-? Wigan Athletic

01:45 Walsall ?-? Swindon Town

01:45 Grimsby Town ?-? Crewe Alexandra

01:45 Bradford City ?-? Hull City

01:45 Rochdale ?-? Burton Albion

01:45 Charlton Athletic ?-? Queens Park Rangers (QPR)

01:45 Ipswich Town ?-? Colchester United

01:45 Mansfield Town ?-? Derby County

01:45 Harrogate Town ?-? Stockport County

01:45 Bolton Wanderers ?-? Salford City

01:45 Cheltenham Town ?-? Exeter City

01:45 Northampton Town ?-? Wycombe Wanderers

01:45 Accrington Stanley ?-? Tranmere Rovers

01:45 Luton Town ?-? Newport County

01:45 Norwich City ?-? Birmingham City

01:45 Blackpool ?-? Barrow

01:45 Huddersfield Town ?-? Preston North End

01:45 Doncaster Rovers ?-? Lincoln City

01:45 Milton Keynes Dons ?-? Sutton United

01:45 Forest Green Rovers ?-? Leyton Orient

01:45 Morecambe ?-? Stoke City

01:45 Cardiff City ?-? Portsmouth

01:45 Crawley Town ?-? Bristol Rovers

01:45 Oxford United ?-? Swansea City

02:00 Reading ?-? Stevenage Borough

18:00 PSM Makassar ?-? Kedah

13:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot ?-? Shimshon Kafr Qasim

20:00 Anderlecht (w) ?-? PSV Eindhoven (w)

21:15 Union Berlin ?-? Hannover 96

22:30 SC Sand (w) ?-? Paris FC (w)

22:45 Asteras Tripolis ?-? Pas Giannina

22:59 Karmiotissa Polemidion ?-? Doxa Katokopias

00:00 CF La Nucia ?-? Gandia

00:45 Bonn Endenich 1908 ?-? SpVg Frechen 20

01:00 Hercules ?-? Castellon

01:00 Excelsior Maassluis ?-? Sparta Rotterdam Reserves

01:00 Spakenburg ?-? GVVV Veenendaal

01:00 Kozakken Boys ?-? VV Dongen

01:00 Aguilas CF ?-? CD Alcoyano

01:00 Volos NFC ?-? OFI Crete

01:00 VV Sint Bavo ?-? Rijnsburgse Boys

01:15 Worksop Town ?-? Huddersfield U23

01:30 Sholing FC ?-? Bognor Regis Town

02:00 CD Linares Deportivo ?-? Ejido

04:00 Cucuta ?-? Boyaca Chico

05:00 Real Tomayapo ?-? Independiente Petrolero

07:15 Jorge Wilstermann ?-? Oriente Petrolero

23:30 Ghazl El Mahallah ?-? Pyramids FC

02:00 NBE SC ?-? Pharco

02:00 Zamalek ?-? Misr Elmaqasah

22:59 Odra Opole ?-? Sandecja Nowy Sacz

01:30 Wisla Krakow ?-? GKS Katowice

21:30 Umm Salal ?-? Al-Sadd

23:40 Qatar SC ?-? Al Markhiya

23:30 Oldenburg ?-? SV Elversberg

00:00 Zwickau ?-? MSV Duisburg

00:00 SC Freiburg (Youth) ?-? Hallescher FC

00:00 TSV 1860 Munchen ?-? SV Meppen

00:00 Rot-Weiss Essen ?-? Viktoria koln

07:30 America de Cali ?-? Aguilas Doradas

05:05 Celaya FC ?-? Tepatitlan de Morelos

07:05 Pumas Tabasco ?-? CD Alacranes de Durango

09:05 Atletico La Paz ?-? Tlaxcala FC

07:30 Flamengo ?-? Corinthians Paulista (SP)

00:00 Angelholms FF ?-? Falkenberg

00:00 Ljungskile ?-? Lindome GIF

00:00 Atvidabergs ?-? Oskarshamns AIK

00:00 IF Karlstad Fotboll ?-? BK Forward

00:00 CSA Steaua Bucuresti ?-? Metaloglobus

22:59 Latrikunda Utd ?-? Waterside FC

19:15 Sabah ?-? Sarawak United

20:00 Melaka ?-? Kuala Lumpur

20:00 Negeri Sembilan ?-? Penang

20:00 Petaling Jaya City FC ?-? Pahang

00:00 ASA Aarhus ?-? Odder IGF

22:00 FC Sozopol ?-? FC Dunav Ruse

12:00 Gangwon II ?-? Chuncheon Citizen

06:00 New York Red Bulls B ?-? Atlanta United FC II

21:00 CA River Plate Reserves ?-? Plaza Colonia Reseves

21:00 Albion fc Reserves ?-? Liverpool Montevideo Reserve

01:00 Danubio Reserves ?-? Deportivo Maldonado Reserve

16:00 Phong Phu Ha Nam U19 II (w) ?-? TNG Thai Nguyen (w)

18:30 Ha Noi II(w) ?-? CLB TPHCM (w)

01:45 Moyola Park ?-? Portstewart

15:00 Sudeva Delhi ?-? Royal Rangers FC

17:45 Tarun Sangha FC ?-? Hindustan Aeronautics Limited

07:00 Guayaquil SC ?-? CD El Nacional

20:00 Barnsley U21 ?-? Bristol City U21

22:59 Sheffield Utd U21 ?-? Reading U21

18:00 Elfsborg U21 ?-? Jonkopings Sodra U21

20:00 Athletic FC United U21 ?-? Orebro U21

21:00 Helsingborg U21 ?-? Halmstads U21

22:00 Mjallby AIF U21 ?-? IFK Varnamo U21

22:00 Orgryte U21 ?-? Varbergs BoIS U21

17:30 Rangdajied United ?-? Nangkiew Irat

01:30 Brora Rangers ?-? Aberdeen U21

01:45 Motherwell FC U21 ?-? East Kilbride

01:45 Saint Mirren U21 ?-? East Stirlingshire

01:45 Albion Rovers ?-? Celtic U21

01:45 Bonnyrigg Rose ?-? Livingston U21

01:45 Elgin City ?-? Dundee United (R)

01:45 fraserburgh ?-? St. Johnstone U21

01:45 Kilmarnock U21 ?-? Cowdenbeath

00:00 Eskilsminne DIF (w) ?-? Hittarps IK (w)

05:15 Atletico Clube Goianiense ?-? Nacional Montevideo

07:30 Independiente Jose Teran ?-? Deportivo Tachira

00:00 FK FM Ateitis ?-? Niesky

20:30 FC Syunik ?-? Shirak Gjumri B

20:45 Ararat-Armenia B ?-? Alashkert B Martuni

20:45 MIKA Ashtarak ?-? Lernayin Artsakh B

03:00 Ymir ?-? Hamar Hveragerdi

00:30 Rot-Weiss Frankfurt ?-? SpVgg Neu-Isenburg

23:30 Central Espanol ?-? Artigas

19:00 Viking U19 ?-? Molde U19

21:00 Kristiansund BK U19 ?-? Lillestrom U19

00:00 Fjolnir U19 ?-? Breidablik UBK U19

01:00 KR KV U19 ?-? Fylkir/Ellidi U19

01:00 IA Kari U19 ?-? FH Hafnarfjordur U19

05:00 Gremio (RS) ?-? Operario Ferroviario PR

05:00 Ituano SP ?-? Sport Club Recife PE

06:30 Centro Sportivo Alagoano ?-? Brusque FC

06:30 Ponte Preta ?-? Vasco da Gama

07:00 Londrina PR ?-? Cruzeiro (MG)

07:30 Sampaio Correa ?-? Bahia

07:30 Tombense ?-? Vila Nova

22:30 Lokomotiva Devinska Nova Ves ?-? MFK Rusovce

20:00 Richards Bay ?-? Marumo Gallants FC

22:00 Moroka Swallows ?-? Cape Town City

00:30 Kaizer Chiefs ?-? Maritzburg United

21:00 KI Klaksvik ?-? Skala Itrottarfelag

02:10 Gimnasia La Plata ?-? Patronato Parana

00:00 FV Illertissen ?-? Schweinfurt 05 FC

21:00 Kufer Soom ?-? Al-Tora

21:00 Al-Baq's ?-? Sama Al Sarhan

07:00 Lae City ?-? Central Coast

10:00 Association Sportive Venus ?-? ABM Galaxy

03:00 Atletico Tembetary ?-? Deportivo Capiata

05:30 River Plate (PAR) ?-? 12 de Octubre

15:00 Shijiazhuang Kungfu ?-? Jiangxi Liansheng FC

15:00 Nanjing City ?-? Beijing BeiKong

15:00 Sichuan Jiuniu ?-? Guangxi Pingguo Haliao

18:30 Heilongjiang Lava Spring ?-? Bei Li Gong

20:00 First Touch Academy (w) ?-? Johannesburg Uni (w)

20:00 Ma Indies FC (w) ?-? Thunderbirds (W)

20:00 JVW FC (w) ?-? Tsunami Queens (w)

22:59 Atlantis ?-? KuPS (Youth)

16:30 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Gold Coast United

07:00 Melipilla ?-? Union San Felipe

06:15 CA Independente ?-? Atletico Chiriqui

06:15 Costa Del Este ?-? Plaza Amador

08:00 Herrera FC ?-? CD Universitario

00:00 Hapoel Kiryat Shmona ?-? Hapoel Bnei Sakhnin FC

16:00 Malaysia U19 ?-? Myanmar U19

18:30 Vietnam U19 ?-? U19 Thái Lan

22:59 Bosnia (w) U19 ?-? Romania (w) U19

22:00 Start Kristiansand B ?-? Fredrikstad B

00:00 FF Lillehammer ?-? Raufoss IL B

23:30 FC Ismaning ?-? FC Deisenhofen

23:30 TSV Landsberg ?-? TSV Schwaben Augsburg

23:30 TSV Kottern ?-? TSV Nördlingen

23:30 FC Ingolstadt 04 Am ?-? TSV Dachau 1865

00:30 VFB Hallbergmoos ?-? SV Schalding Heining

00:00 Utsiktens BK ?-? Trelleborgs FF

00:00 Skovde AIK ?-? Osters IF

00:00 Norrby IF ?-? IK Brage

00:30 Thor KA Akureyri (w) ?-? Afturelding (w)

00:30 IBV Vestmannaeyjar (w) ?-? KR Reykjavik (w)

02:15 Keflavik (w) ?-? Valur (w)

03:00 Stjarnan Gardabaer (w) ?-? Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) ?-? UMF Selfoss (w)

07:10 Almirante Brown ?-? Independiente Rivadavia

15:30 Taroona ?-? South Hobart Reserves

17:00 St Mary’s FC ?-? Saunders SC

21:00 Teshrin SC ?-? Al Wathbah

21:00 Al-Jaish Damascus ?-? Al Ittihad (SYR)

16:30 Holland Park Hawks FC ?-? Grange Thistle SC

16:30 Magic United TFA ?-? Komala

16:45 North Star ?-? Surfers Paradise

17:10 Taringa Rovers ?-? Souths United

16:00 Melbourne Knights U21 ?-? Green Gully Cavaliers U21

12:30 Chanmari FC ?-? Mizoram Police FC

15:00 Electric Veng FC ?-? Chhinga Veng FC

01:45 Colwyn Bay ?-? Flint Town

09:00 Herediano ?-? Santos De Guapiles

09:00 Sporting San Jose ?-? Alajuelense

19:15 Kuching FA ?-? Darul Takzim II

20:00 PDRM ?-? Selangor PKNS

14:30 Dantong Tengyue ?-? Wuxi Wugou

14:30 Hubei Istar ?-? Qingdao Red Lions

14:30 Taian Tiankuang ?-? Dongguan Guanlian

14:30 ShangYu Pterosaur FC ?-? Haimen Codion

14:30 Quanzhou Yaxin ?-? Zibo zi cheng

14:30 Wuhan JiangCheng ?-? Hunan Billows

14:30 Yanbian Longding ?-? Jinan XingZhou

01:00 Rosario Central (w) ?-? Lanus (w)

15:30 Canberra Croatia FC U23 ?-? Cooma Tigers U23

20:00 Barnsley U23 ?-? Bristol City U23

22:59 Sheffield Utd U23 ?-? Reading U23

20:00 Deportivo Laferrere Reserves ?-? Real Pilar Reserves

21:00 Berazategui Reserves ?-? Victoriano Arenas Reserves

22:00 Acassuso Reserves ?-? Villa San Carlos Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves ?-? CA Claypole Reserves

22:59 Excursionistas Reserves ?-? Deportivo Liniers Reserves

01:00 Deportivo Merlo Reserves ?-? Talleres Remedios Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 09/08/2022) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021